You are currently viewing ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਕਰੋ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ! ਇਹਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ ਨਵਾਂ ਸਾਲ

ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਕਰੋ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ! ਇਹਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ ਨਵਾਂ ਸਾਲ

ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਬਾਰੇ ਜਾਨਣ ਲਈ ਉਤਸੁਕ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਲਈ ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ, ਇੱਕ ਅਹਿਮ ਸਵਾਲ ਹੈ। ਕਿਹੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜੇ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ? ਜਾਂ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਬ੍ਰੇਕਅੱਪ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਹੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਵਿਆਹ ਕਰਨਗੇ? ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਜਿਹੇ ਕਈ ਸਵਾਲ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਦੇ ਮਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਇਹਨਾਂ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦੇ ਜੁਆਬ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ।

 • ਮੇਖ : ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਮਿਸ਼ਰਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਗੁਰੂ ਅਤੇ ਰਾਹੂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿਚ ਵੀ ਖਟਾਸ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਪੋਜ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚੋ।
 • ਬ੍ਰਿਖਭ: ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਸਾਂਝ ਬਣਨ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਬ੍ਰਿਖਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਬੇਝਿਜਕ ਅਜਿਹਾ ਕਰੋ।
 • ਮਿਥੁਨ : ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ‘ਚ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿਆਹ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰ ਮਿਲੇਗਾ।
 • ਕਰਕ: ਨਵੇਂ ਸਾਲ ‘ਚ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਿਆਰ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੁਪੀਟਰ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ. ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਸਾਲ ਦੇ ਦੂਜੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿਆਹ ਵੀ ਕਰਵਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
 • ਸਿੰਘ: ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ‘ਚ ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਚ ਕੁਝ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਸਮਾਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਦੂਰੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਖਟਾਸ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸਮਝਦਾਰੀ ਤੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਗਲਤਫਹਿਮੀਆਂ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਮਈ-ਜੂਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।
 • ਕੰਨਿਆ : ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਿਆਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਵੀ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਤੰਬਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਿੱਠੇ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਸਤੰਬਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਖਟਾਸ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।
 • ਤੁਲਾ : ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸ਼ੁੱਕਰ ਬਹੁਤ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦਾ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ‘ਚ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਬਹੁਤ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰੋਗੇ, ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਝਿਜਕ ਦੇ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
 • ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ: ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ। ਮਾਰਚ ਤੱਕ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਰਿਸ਼ਤਾ ਹੋਰ ਪੱਕਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਸਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਪਰ, ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਾ ਕਰੋ।
 • ਧਨੁ: ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਅਗਸਤ ਤੱਕ ਲਵ ਲਾਈਫ ਚੰਗੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਪਰ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਗਸਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।
 • ਮਕਰ: ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। 15 ਮਾਰਚ ਤੱਕ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕੁਆਰੇ ਲੋਕ ਸਾਥੀ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹਨ। 15 ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਕੋਈ ਤੀਜਾ ਵਿਅਕਤੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਖਟਾਸ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।
 • ਕੁੰਭ: ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਲਈ ਉਤਾਰ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਮਾਰਚ ਤੱਕ ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਿਸੇ ਤੀਜੀ ਧਿਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਟ੍ਰਿਪ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।
  • ਮੀਨ : ਨਵੇਂ ਸਾਲ ‘ਚ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਲਵ ਲਾਈਫ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਅਗਸਤ ਤੱਕ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵੀ ਬਣ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਝਿਜਕ ਦੇ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

   

 • (ਨੋਟ: ਇਸ ਖਬਰ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਤੇ ਤੱਥ ਜੋਤਿਸ਼ ‘ਤੇ ਆਧਾਰਿਤ ਹਨ। PHAGWARA NEWS ਕਿਸੇ ਤੱਥ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।)