You are currently viewing ਘੱਟ ਬਜਟ ‘ਚ ਖਰੀਦਣਾ ਹੈ ਵਧੀਆ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਤਾਂ ਦੇਖੋ ਇਹ ਲਿਸਟ

ਘੱਟ ਬਜਟ ‘ਚ ਖਰੀਦਣਾ ਹੈ ਵਧੀਆ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਤਾਂ ਦੇਖੋ ਇਹ ਲਿਸਟ

ਅੱਗ ਦੇ ਮਹਿੰਗਾਈ ਦੇ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਲੇਟੈਸਟ ਗੈਜੇਟ ਖਰੀਦਣਾ ਸਸਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਪਰ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸਸਤੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਆਪਣੀ ਮਰਜ਼ੀ ਮੁਤਾਬਕ ਤੇ ਆਪਣੇ ਬਜਟ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵੀ ਗੈਜੇਟ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵੈਸੇ ਤਾਂ ਹਰ ਕੋਈ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਕੋਲ ਲੇਟੈਸਟ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਹੋਵੇ ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਆਪਣੀ ਇਹ ਇੱਛਾ ਅਸੀਂ ਬਜਟ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਮਾਰ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ। ਪਰ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ 10000 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਵੀ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਦੇ ਅਜਿਹੇ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਬਜਟ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹਨ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੇਟੈਸਟ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਬਜਟ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਲਈ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ 10 ਹਜ਼ਾਰ ਦੇ ਬਜਟ ਦੇ ਤਹਿਤ 5 ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਮਾਰਟਫ਼ੋਨਸ ਦੀ ਸੂਚੀ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ :

Realme C30, ਕੀਮਤ : 7,499 ਰੁਪਏ

Realme C30 Unisoc T612 ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਦੁਆਰਾ ਸੰਚਾਲਿਤ ਹੈ, ਅਤੇ 2 ਵੇਰੀਐਂਟਸ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੈ- 2GB RAM + 32GB ਸਟੋਰੇਜ ਵਾਲਾ ਮਾਡਲ 7,499 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਅਤੇ 3GB RAM + 32GB ਸਟੋਰੇਜ ਵਾਲਾ 8,299 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ। ਰਿਅਰ ਪੈਨਲ ‘ਤੇ, ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਚ 8MP AI ਕੈਮਰਾ ਅਤੇ 5MP ਫਰੰਟ ਕੈਮਰਾ ਸ਼ੂਟਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਸਮਾਰਟਫੋਨ 5000mAh ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ। ਰੀਅਲਮੀ C30 ਡੈਨਿਮ ਬਲੈਕ, ਬੈਂਬੂ ਗ੍ਰੀਨ ਅਤੇ ਲੇਕ ਬਲੂ ਰੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੈ ਅਤੇ ਰੀਅਲਮੀ, ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਅਤੇ ਆਫਲਾਈਨ ਸਟੋਰਾਂ ਦੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।

Poco C3, ਕੀਮਤ 9,999 ਰੁਪਏ

Poco C3 ਨੂੰ ‘ਦਿ ਗੇਮ ਚੇਂਜਰ’ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਇਹ 6.53-ਇੰਚ ਡਿਸਪਲੇਅ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹ 13 MP ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਕੈਮਰਾ, 2 MP ਪੋਰਟਰੇਟ ਰਿਅਰ ਕੈਮਰਾ, ਅਤੇ 2 MP ਮੈਕਰੋ ਕੈਮਰਾ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ। ਫਰੰਟ ‘ਤੇ, ਹੈਂਡਸੈੱਟ 5 MP ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ 5,000mAh ਦੀ ਦਮਦਾਰ ਬੈਟਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਹੈਂਡਸੈੱਟ ਤਿੰਨ ਰੰਗਾਂ- ਮੈਟ ਬਲੈਕ, ਆਰਕਟਿਕ ਬਲੂ, ਅਤੇ ਲਾਈਮ ਗ੍ਰੀਨ ਵਿੱਚ ਔਫਲਾਈਨ ਸਟੋਰਾਂ ਅਤੇ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਰਾਹੀਂ 9,999 ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।

Xiaomi Redmi 10A, ਕੀਮਤ : 9,499 ਰੁਪਏ

Xiaomi Redmi 10A 6.52-ਇੰਚ HD+ ਡਿਸਪਲੇਅ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ MediaTekHelio G35 ਚਿੱਪਸੈੱਟ ਦੁਆਰਾ ਸੰਚਾਲਿਤ ਹੈ। ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ 3GB RAM, ਅਤੇ 32GB ਸਟੋਰੇਜ ਨਾਲ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਫਰੰਟ ‘ਤੇ, ਹੈਂਡਸੈੱਟ ਦੋਹਰੇ-ਰੀਅਰ ਕੈਮਰੇ- 13MP ਅਤੇ 2MP ਸੈਂਸਰ ਪੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਫਰੰਟ ਵਿੱਚ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ 5MP ਸੈਲਫੀ ਕੈਮਰਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਇੱਕ 5,100 mAh ਬੈਟਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। Redmi 10A ਤਿੰਨ ਕਲਰ ਵੇਰੀਐਂਟਸ ਚਾਰਕੋਲ ਬਲੈਕ, ਸੀ ਬਲੂ, ਅਤੇ ਸਲੇਟ ਗ੍ਰੇ ਵਿੱਚ 9,499 ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਐਮਾਜ਼ਾਨ, Xiaomi ਦੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਅਤੇ ਔਫਲਾਈਨ ਸਟੋਰਾਂ ‘ਤੇ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇਗਾ।

Redmi 9 Active, ਕੀਮਤ 9,499 ਰੁਪਏ

ਰੈੱਡਮੀ 9 ਐਕਟਿਵ ਮੀਡੀਆਟੇਕ ਹੇਲੀਓ ਜੀ35 ਚਿੱਪਸੈੱਟ ਦੁਆਰਾ ਸੰਚਾਲਿਤ ਹੈ ਅਤੇ 2 ਵੇਰੀਐਂਟਸ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੈ- 4GB RAM + 64GB ਸਟੋਰੇਜ ਅਤੇ ਇੱਕ 6GB RAM + 128GB ਸਟੋਰੇਜ। ਹੈਂਡਸੈੱਟ ਵਿੱਚ 6.53-ਇੰਚ HD+ ਡਿਸਪਲੇਅ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਬਜਟ ਦੇ ਤਹਿਤ ਗੇਮਰਜ਼ ਲਈ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਚੋਣ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਰੈੱਡਮੀ 9 ਐਕਟਿਵ ਇੱਕ ਡੁਅਲ ਰੀਅਰ ਸ਼ੂਟਰ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦਾ ਹੈ- ਇੱਕ 13 MP ਮੁੱਖ ਕੈਮਰਾ ਅਤੇ ਇੱਕ 2 MP ਡੈਪਥ ਸੈਂਸਰ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਫਰੰਟ ਵਿੱਚ, ਹੈਂਡਸੈੱਟ ਵਿੱਚ 5 MP AI ਸੈਲਫੀ ਕੈਮਰਾ ਹੈ। 5,000 mAh ਬੈਟਰੀ ਸਮਰਥਾ ਵਾਲਾ Redmi 9 Active ਤਿੰਨ ਰੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੈ – ਕਾਰਬਨ ਬਲੈਕ, ਕੋਰਲ ਗ੍ਰੀਨ, ਅਤੇ ਮੈਟਲਿਕ ਪਰਪਲ। ਇਸ ਦੀ ਕੀਮਤ 9,499 ਹੈ। ਇਹ ਫੋਨ Xiaomi, Amazon ਦੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਅਤੇ ਔਫਲਾਈਨ ਸਟੋਰਾਂ ਰਾਹੀਂ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।

Realme Narzo 50A Prime, ਕੀਮਤ : 11,499 ਰੁਪਏ

Narzo 50A Prime ਇੱਕ Unisoc T612 ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਦੁਆਰਾ ਸੰਚਾਲਿਤ ਹੈ ਅਤੇ 2 ਵੇਰੀਐਂਟ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੈ – 4GB RAM + 64GB ਸਟੋਰੇਜ ਅਤੇ ਦੂਜਾ 4GB RAM + 128GB ਸਟੋਰੇਜ ਹੈ। ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਚ 6.6-ਇੰਚ ਦੀ FHD+ ਡਿਸਪਲੇਅ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ‘ਚ 5,000 mAh ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਹੈ। ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਲਈ, Narzo 50A Prime ਵਿੱਚ ਇੱਕ 50 MP AI ਟ੍ਰਿਪਲ ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਅਤੇ ਇੱਕ 8 MP ਫਰੰਟ ਕੈਮਰਾ ਹੈ। ਹੈਂਡਸੈੱਟ ਦੋ ਕਲਰ ਵੇਰੀਐਂਟਸ- ਫਲੈਸ਼ ਬਲੂ ਅਤੇ ਫਲੈਸ਼ ਬਲੈਕ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਰੀਅਲਮੀ ਦੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਵੈੱਬਸਾਈਟ, ਅਮੇਜ਼ਨ ਅਤੇ ਆਫਲਾਈਨ ਸਟੋਰਾਂ ‘ਤੇ 11,499 ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।

Infinix Smart 6, ਕੀਮਤ : 7,499 ਰੁਪਏ

Infinix Smart 6 ਵਿੱਚ 6.6-ਇੰਚ ਡਿਸਪਲੇਅ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ 2GB ਰੈਮ ਅਤੇ 32GB ਸਟੋਰੇਜ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਐਕਸਟਰਨਲ ਮੈਮੋਰੀ ਕਾਰਡ ਰਾਹੀਂ 512 GB ਤੱਕ ਵਧਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਲਈ, ਡਿਵਾਈਸ ਡਿਊਲ ਫਲੈਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ 8MP ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ਅਤੇ ਸਿੰਗਲ ਫਲੈਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ 5MP ਫਰੰਟ ਕੈਮਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਸਮਾਰਟ 6 ਵਿੱਚ 5,000 mAh ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਤੇ ਇਹ Android 11 OS (GoEdition) ‘ਤੇ ਚੱਲਦਾ ਹੈ। ਇਨਫਿਨਿਕਸ ਸਮਾਰਟ 6, 4 ਕਲਰ ਵੇਰੀਐਂਟਸ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਹਾਰਟ ਆਫ ਓਸ਼ਨ, ਲਾਈਟ ਸੀ ਗ੍ਰੀਨ, ਪੋਲਰ ਬਲੈਕ ਅਤੇ ਸਟਾਰਰੀ ਪਰਪਲ, ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਇਨਫਿਨਿਕਸ ਦੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਵੈੱਬਸਾਈਟ, ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਅਤੇ ਆਫਲਾਈਨ ਸਟੋਰਾਂ ਤੋਂ ਖਰੀਦਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।