You are currently viewing ਕਾਂਗਰਸੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਡੋਰ ਟੂ ਡੋਰ ਪ੍ਰਚਾਰ, 20 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ ਵੋਟ ਦੇਣ ਦੀ ਕੀਤੀ ਅਪੀਲ

ਕਾਂਗਰਸੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਡੋਰ ਟੂ ਡੋਰ ਪ੍ਰਚਾਰ, 20 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ ਵੋਟ ਦੇਣ ਦੀ ਕੀਤੀ ਅਪੀਲ

ਫਗਵਾੜਾ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਫਗਵਾੜਾ ਕਾਂਗਰਸ ਦਾ ਡੋਰ ਟੂ ਡੋਰ ਪ੍ਰਚਾਰ ਜਾਰੀ ਹੈ। ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਵਿਧਾਇਕ ਪੁੱਤਰ ਹਨੀ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੇ ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 45 ਅਤੇ 46 ਵਿੱਚ ਪੈਂਦੇ ਸਾਰੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਘਰ- ਘਰ ਜਾਕੇ ਕਾਂਗਰਸੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕੀਤਾ। ਹਨੀ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੇ ਯੂਥ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਆਗੂਆ ਨੂੰ ਅਪਣੇ ਨਾਲ ਲੈਕੇ ਸ਼ੁਕਲਾ ਮੁਹੱਲਾ, ਅਗਫੱਕ ਮਹੱਲਾ, ਮੁਹੱਲਾ ਅਗਨੀਹੋਤਰੀ, ਕਿਲਾ ਮੁਹੱਲਾ, ਸੰਧੀਰਾ ਮੁਹੱਲਾ , ਪ੍ਰਭਾਕਰਾਂ ਮੁਹੱਲਾ , ਚੱਡੀਆਂ ਮੁਹੱਲਾ , ਮੁਹੱਲਾ ਦੁੱਗਲਾਂ , ਹਦਿਆਬਾਦ ਮੇਨ ਬਾਜ਼ਾਰ ਸਮੇਤ ਮੰਦਿਰ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਗਦੀ ਗਲੀ ਵਿੱਚ ਘਰ – ਘਰ ਜਾਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ 20 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਵਿਧਾਨਸਭਾ ਚੋਣਾ ਚ’ ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ ਵੋਟ ਦੇਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ। ਹਨੀ ਧਾਲੀਵਾਲ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਲਈ ਪੰਫਲੇਟ ਵੀ ਵੰਡੇ ਗਏ। ਹਨੀ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਵਿਧਾਇਕ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੇ ਆਪਣੇ 2.5 ਸਾਲ ਦੇ ਕਾਰਜਕਾਲ ਵਿੱਚ ਫਗਵਾੜਾ ਦੀ ਨੁਹਾਰ ਬਦਲਨ ਲਈ ਕੜੀ ਮਿਹਨਤ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵਿਧਾਇਕ ਧਾਲੀਵਾਲ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਫਗਵਾੜਾ ਦਾ ਇੱਕ ਸਾਮਾਨ ਵਿਕਾਸ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਰ ਮੁਢਲੀ ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹੈ। ਹਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਕਾਂਗਰਸ ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਜਨ ਕਲਿਆਣਕਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਫਗਵਾੜਾ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਤੱਕ ਪੁੱਜੇ ਸਕੇ ਇਸਦੇ ਲਈ ਵਿਧਾਇਕ ਵਲੋਂ ਸਾਰੇ ਵਿਭਾਗਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਮਾਂ- ਸਮਾਂ ਤੇੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਹੈ। ਹਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਫਗਵਾੜਾ ਵਾਸੀਆਂ ਨੇ ਸਾਲ 2019 ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਜੋ ਪਿਆਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਉਹ ਉਸਦੇ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਫਗਵਾੜਾ ਵਾਸੀਆਂ ਦੇ ਧੰਨਵਾਦੀ ਰਿਹਣਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਫਗਵਾੜਾ ਦਾ ਵਿਕਾਸ ਲਗਾਤਾਰ ਜਾਰੀ ਰਹੇ ਇਸਦੇ ਲਈ ਫਗਵਾੜਾ ਤੋਂ ਦੋਬਾਰਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਕਾਂਗਰਸ ਉਮੀਦਵਾਰ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ ਨੂੰ ਜਿਤਾ ਕੇ ਵਿਧਾਨਸਭਾ ਭੇਜਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਫਿਰ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਬਨਣ ਤੇ ਫਗਵਾੜਾ ਨੂੰ ਜਿਲੇ ਦਾ ਦਰਜਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਫਗਵਾੜਾ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਰਵਪੱਖੀ ਵਿਕਾਸ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ । ਇਸ ਮੌਕੇ ਸੌਰਵ ਜੋਸ਼ੀ, ਵਿਵੇਕ ਚੱਢਾ ਸ਼ੈਫੀ, ਹਰੀਸ਼ ਜੋਸ਼ੀ, ਅਤੁੱਲ ਗੌਸਾਈ, ਦੀਪਕ ਸ਼ਰਮਾ, ਵੈਭਵ ਦੁੱਗਲ, ਅੰਕੁਰ, ਆਸ਼ੁ ਜੋਸ਼ੀ , ਸ਼ਿਵਮ ਸ਼ਰਮਾ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ ।